Matt Hayes

Matt Hayes
Rheolwr Datblygu Chwaraeon
Matt.hayes@aura.wales

Michelle Thomas

Michelle Thomas
Swyddog Datblygu Chwaraeon
Michelle.thomas@aura.wales

Donna Bullivant Evans

Donna Bullivant-Evans
Swyddog Datblygu Chwaraeon i Bobl Anabl
Donna.bullivant-evans@aura.wales

Kirsty Hughes

Kirsty Hughes
Cydlynydd Lles Ieuenctid a Phobl Anabl
Kirsty.hughes@aura.wales

Anneka O'Conner.jpg

Anneka O’Connor
Swyddog Gwirfoddoli a Digwyddiadau
Anneka.oconnor@aura.wales

Steve Thomas

Steve Thomas
Swyddog Campau’r Ddraig
Steve.thomas@aura.wales

Dan Williams

Dan Williams
Swyddog Chwaraeon Ysgolion a Chymunedau
Dan.williams@aura.wales

Chris Moss

Chris Moss
Swyddog Chwaraeon Ysgolion a Chymunedau
Chris.moss@aura.wales

Bethan Roberts

Bethan Roberts
Swyddog Chwaraeon Ysgolion a Chymunedau
Bethan.roberts@aura.wales

Will Broster

Will Broster
Swyddog Chwaraeon Ysgolion a Chymunedau
William.broster@aura.wales

Beth Conway
Swyddog Chwaraeon Ysgolion a Chymunedau
Beth.conway@aura.wales